Friendship
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Friendship

wE'rE bEst friEnds fOrevEr

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Cu lì nghe rõ trả lời

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
nhockben0108
moDErAtOr
moDErAtOr
nhockben0108

Cu lì nghe rõ trả lời Empty
Bài gửiTiêu đề: Cu lì nghe rõ trả lời   Cu lì nghe rõ trả lời EmptyWed Apr 21, 2010 7:36 am

Post bài lộn địa chỉ rồi nhạc thì qua box nhạc mà post Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad
loneny wolf
mEmbEr
mEmbEr
loneny wolf

Bài gửiTiêu đề: Re: Cu lì nghe rõ trả lời   Cu lì nghe rõ trả lời EmptyWed Apr 21, 2010 8:41 am

không thix. lời tui muốn nói tui lấy nhạc nói thay được không?? vì giờ này tui có nói gì người ta cũng không hiểu. người ta đâu hiểu tiếng người đâu. ngồi im và trật tự đi.
nhockben0108
moDErAtOr
moDErAtOr
nhockben0108

Bài gửiTiêu đề: Re: Cu lì nghe rõ trả lời   Cu lì nghe rõ trả lời EmptyWed Apr 21, 2010 9:50 pm

nhiều người không biết post sao hoặc ko bik post gì, mình ( ai tự hiểu) làm anh lớn thì phải chỉ bảo tụi nhỏ chứ, với lại gần thi rồi có thi đâu mà lo, phải thông cảm chứ, cứ ở đó mà trách móc hoài . nói cho bik thôi chứ không có ý gì. thank
loneny wolf
mEmbEr
mEmbEr
loneny wolf

Bài gửiTiêu đề: Re: Cu lì nghe rõ trả lời   Cu lì nghe rõ trả lời EmptyWed Apr 21, 2010 10:08 pm

Biết là anh lớn luôn cơ đấy. chỉ bảo mà có thèm nghe đâu. ai cũng lớn hết rồi có quyết định cho riêng mình rồi. người ta nói gì kệ người ta mà. tui là một phần nhỏ thôi chứ đâu biết làm gì đâu. chỉ là hạt cát thôi. một giọt nước đâu làm nên đại dương. vì một người mà tui còn ở đây, vì một người mà tui muốn quên đi tất cả, nhưng cũng vì một người bạn níu kéo tôi lại đây, chán nản lắm chứ nhưng biết sao đây. niềm vui là làm một cái gì đó cho người ta mà gìơ chắc không cần nữa rồi. người ta cũng không xứng đáng đón nhận nó. tôi làm chỉ cho riêng mình thôi
@Admin@
Admin
Admin
@Admin@

Bài gửiTiêu đề: Re: Cu lì nghe rõ trả lời   Cu lì nghe rõ trả lời EmptyThu Apr 22, 2010 7:59 pm

hOy nhÁz cÃi lỘn đỦ oY`
https://befriendsforever.forumvi.net
loneny wolf
mEmbEr
mEmbEr
loneny wolf

Bài gửiTiêu đề: Re: Cu lì nghe rõ trả lời   Cu lì nghe rõ trả lời EmptyThu Apr 22, 2010 8:01 pm

CÓ CÃI LỘN GÌ ĐÂU. EM ĐÂU BIẾT GÌ ĐÂU
nhockben0108
moDErAtOr
moDErAtOr
nhockben0108

Bài gửiTiêu đề: Re: Cu lì nghe rõ trả lời   Cu lì nghe rõ trả lời EmptyFri Apr 23, 2010 8:26 am

Cu lì spam hoài vậy tụi mình bận thi mà đau rãnh như bạn, bạn thấy không có bài thì mở hàng đi làm như có mình bạn quan tâm diễn đàn vậy. Làm bạn phải thông cảm nhau tí chứ, nếu bạn đã nói mình bạn quan tâm diễn đàn vậy thì mình nhờ Vy del mình dùm . thank.
Quên nữa vy viết chữ Woh~ là không đúng luật nhá. Admin cũng không đc xóa bỏ luật đâu nhá. pp
loneny wolf
mEmbEr
mEmbEr
loneny wolf

Bài gửiTiêu đề: Re: Cu lì nghe rõ trả lời   Cu lì nghe rõ trả lời EmptyFri Apr 23, 2010 9:43 am

vậy là spam à?? ai không bận bộ tưởng tui đi chơi à. tui cũng phải đi làm, ăn rồi đưa chuyện del acc hù hoài. có thích thì là cái gì đó hay hơn đi đưng đưa chuyện dell nick ra hù nữa. có ý thức trách nhiệm với diễn đàn đi. diễn đàn làm gì thảo luận và cãi "trúng" chứ ko cãi lộn. chứ mấy người nghĩ coi đăng bài lên rồi vô đọc không có bình luận có vui không?? người đăng riết hồi chán chẳng thèm đăng nữa. người ta nghĩ người ta không được quan tâm. tui không rảnh nhưng mà tui thu xếp được thời gian. bận mấy tui cũng làm được. tui còn điều hành một 4rum nữa chứ không phải ở đây không đâu. nếu các bạn thấy không cần bình luận nữa thì ok. dễ thôi. mình muốn 4rum này sôi động hơn, tình nguyện chọc phá rồi. có thể bạn cho mình rảnh ok. bạn cứ suy nghĩ đi. trả lời cho mình diễn đàn là gì??
nhockben0108
moDErAtOr
moDErAtOr
nhockben0108

Bài gửiTiêu đề: Re: Cu lì nghe rõ trả lời   Cu lì nghe rõ trả lời EmptyFri Apr 23, 2010 10:31 am

bạn không thông cảm thôi mình đành chịu óc người 14 , 15 tuổi sao = óc người 18 19 20 tuổi . OK mình không hù đâu. Muốn làm ông nội ở đây thì làm đi. pp đây là bài cuối mình gửi pp
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Cu lì nghe rõ trả lời   Cu lì nghe rõ trả lời Empty

Cu lì nghe rõ trả lời
Trang 1 trong tổng số 1 trang