Friendship
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Friendship

wE'rE bEst friEnds fOrevEr

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

cẢnh cÁo lẦn mỘt!!! pE_ngOk

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
@Admin@
Admin
Admin
@Admin@

cẢnh cÁo lẦn mỘt!!! pE_ngOk Empty
Bài gửiTiêu đề: cẢnh cÁo lẦn mỘt!!! pE_ngOk   cẢnh cÁo lẦn mỘt!!! pE_ngOk EmptyMon Apr 26, 2010 8:52 pm

mOd pE_ngOk đà vI phẠm nỘI wY củA 4rUM!!!
kỂ tỘi:
1) nÓi tiẾng " đAn mẠch" trÊn 4rUm
2) gỬi cÁc pAì spAm
3) hUk chĂm lO choAz cÁc pOx mÀ mÌnh đIều hÀnh
dO chỈ mỚi cOáz 3 tỘi nÊn cẢnh cÁo lẦn mỘt!!!
https://befriendsforever.forumvi.net
loneny wolf
mEmbEr
mEmbEr
loneny wolf

cẢnh cÁo lẦn mỘt!!! pE_ngOk Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: cẢnh cÁo lẦn mỘt!!! pE_ngOk   cẢnh cÁo lẦn mỘt!!! pE_ngOk EmptyMon Apr 26, 2010 11:58 pm

hồi trước chỗ nào có Nhi là không có tôi. giờ tôi thêm vào chỗ nào có bé ngok là không có tôi, tôi không rôi hơi ngồi không và viết lên tâm trạng của mình, tôi cảm thấy bị xúc phạm quá nhiều ở đây, xin lỗi Vy trước ngay cả Vy cũng xoá bài của tôi mà không biết lý do. tôi biết khi yêu người nào đó người đó rất quan trọng. nhưng tôi không chấp nhận được, có lẽ đây là bài cuối cùng của tôi ở đây. vì tôi cảm thấy có một người hèn đến mức như thế, tôi đã tôn trọng nhiều rồi đã nhịn nhiều tha thứ nhiều bỏ qua nhiều, nhưng bây giờ bạn không xứng để lại hình ảnh trong mắt tôi, đối với tôi bạn quan trong thiệt, nhung cách cư xử của bạn đã nói lên tất cả về bạn, giờ tôi không tiếc nữa, con ngừơi như bạn tôi chỉ cần bạn tìm được con người thật lòng với bạn. tôi yêu bạn như thế là đủ rồi, và tóm lại tôi cám ơn bạn đã chia tay tôi, bạn không xứng đáng là bạn của tôi, bây h sau này và mãi mãi, bạn quen tôi chỉ là lợi dụng, cho dù bạn có xoá bài này cũng chẳng sao. tôi sẽ là tôi vần như thế, và tôi cảm thấy thời gian bên bạn là phí phạm của tôi, những thời gian đó tôi có thể nâng đỡ bao nhiêu người đứng lên, có thể làm cho mình một cái gì đó thay vì cư mãi lo lắng cho bạn, nếu Vy muốn tôi ở lại tôi sẽ ở, nhưng tôi cần một lời xin lỗi,

cẢnh cÁo lẦn mỘt!!! pE_ngOk
Trang 1 trong tổng số 1 trang