Friendship
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Friendship

wE'rE bEst friEnds fOrevEr

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Tớ không muốn thế...thực sự là vậy...tớ đã rất buồn...liệu các cậu có tin tớ?

Go down 
Tác giảThông điệp
pE_ngOk
moDErAtOr
moDErAtOr
pE_ngOk

Tớ không muốn thế...thực sự là vậy...tớ đã rất buồn...liệu các cậu có tin tớ? Empty
Bài gửiTiêu đề: Tớ không muốn thế...thực sự là vậy...tớ đã rất buồn...liệu các cậu có tin tớ?   Tớ không muốn thế...thực sự là vậy...tớ đã rất buồn...liệu các cậu có tin tớ? EmptyThu Jun 24, 2010 11:53 pm

Tớ sẽ gọi Vy và Phung. cùng một đại từ xưng hô "cậu" nhé!

Cậu biết không?
Đã biết bao lần tớ cầm điện thoại lên, ấn số của cậu rồi...dập máy? Tớ nhớ như in số của cậu, chưa bao giờ quên, và tớ nghĩ tớ cũng không thể quên được. Đã biết bao lần tớ viết vào nhật kí tên cậu, để rồi nghĩ đi nghĩ lại, liệu bây giờ gọi điện cho cậu thì sẽ nói về chuyện gì? Giữa tớ và cậu còn gì để nói không?

Tớ không phải đứa thích nói dối, cũng không hẳn là một kẻ trơ tráo không biết giữ lời. Tớ xin lỗi nếu những gì tớ nói có thể khiến cậu đau, khiến cậu tổn thương. Nhưng tớ với cậu không học cùng lop*', không có những mối quan tâm như nhau thì liệu tớ với cậu nên nói gì với nhau đây? Tớ không thể hỏi chuyện về A4 vì bây giờ tớ chợt nhận ra bản thân tớ quá vô cảm với những mess giật gân mà A4ers, A9ers send cho tớ. Đừng nói tớ vô tâm, tớ bỏ mặc bạn bè, chỉ là liệu tớ quan tâm thì sẽ được gì? A4ers có quan tâm đến chuyện tớ sống chết ra sao không? Ngoài Kiet^., Boo, Pi, một vài lần là Tuấn Chim, Thuy? hay Chau^, liệu còn ai muốn tâm sự với tớ không? Có mấy A9ers thật lòng muốn xem tớ ra sao? Tớ biết trong mắt họ tớ chẳng là gì cả, tớ không trách và cũng không muốn nghĩ đến. Chỉ là, với những con người như thế thì liệu tớ có nên gợi chuyện về họ với các cậu hay không?

Goi*? Kiet^.!!
Tớ xin lỗi nhưng tớ không chấp nhận được, tớ rất ghét chấp nhận. Tớ không chấp nhận được những thứ bao quanh cậu bây giờ, cậu xa tớ quá, cậu thân thiết với người khác, cậu vui vẻ hòa đồng hơn, và rồi một ngày tớ chợt nhận ra cậu không còn là ban của tớ nữa.Cái bản chất ích kỉ trong tớ trỗi dậy, và tớ chờ đợi một điều gì đó nhưng vô vọng cậu à. Nếu trong trái tim tớ không có chỗ cho cậu, thì việc gì tớ phải cho tên cậu vào list 10 người đó? Nếu trong trái tim tớ không có chỗ cho cậu, thì có lẽ tớ cũng chẳng việc gì phải bỏ thời gian quý giá của tớ để ngồi đây type những dòng này. Cậu biết không, trước đến giờ tớ vẫn thích bộ 4 bọn mình - Vy, Phung., Kiet^. và tớ. Nhưng rồi, mọi thứ thay đổi, cậu không còn yêu quý Kiet^. nữa, sợi dây gắn kết mất đi một mắt xích. Tớ thật sự coi Kiet^. là một chỗ dựa tinh thần, là một người bạn thân thật sự đã luôn ở bên tớ mỗi khi tớ mệt mỏi. Với cậu cũng thế. Vậy thử hỏi sao tớ dung hòa được khi cậu ghét người mà tớ yêu và trân trọng?

Tình cảm của tớ vs cậu không ổn. Là lỗi của tớ, nhưng không phải hoàn toàn. Nếu thật sự cậu nhớ tớ đến thế thì có lẽ cậu đã không ngồi yên chờ tớ gọi điện đến, mà có lẽ sẽ chủ động hơn chăng?

Tớ biết các cậu có nhiều mối quan tâm hơn tớ, và ngược lại tớ cũng thế. Chúng ta ở những vùng trời khác nhau, vì tớ và cậu không còn nhiều điểm chung thì cũng không có nghĩa là chúng ta không yeu^ nhau phải không? Tớ có cuộc sống của tớ, cậu có những thứ quan trọng cho riêng cậu, có lẽ vì vậy mà cậu cảm thấy tớ không còn nhớ cậu chăng?

Xin khẳng định lại rằng tớ chưa bao giờ quên cậu. Nhưng bây giờ tớ biết phải làm sao? Tớ không muốn nghe những lời kể về A4 hay A9, không muốn vì quả là tớ không quan tâm. Và tớ cũng biết cậu không hứng thú với chuyện lớp tớ rồi. Cậu luôn nghĩ đến tớ, tớ cũng thế. Chỉ là có những thứ thương nhớ không nói ra thành lời. Có những tình yeu^ không muốn thể hiện. Tớ giữ nó trong lòng, vì tớ nghĩ, cậu có nhiều người yêu thương cậu hơn cách yêu thương ích kỉ của tớ. Tớ không phải là một đứa giỏi yêu thương, tớ thường làm đau cậu mỗi khi chạm vào.

Làm ơn đừngde^? to*' yêu cau^. nhiều như thế, tớ không thể đền đáp cũng chẳng thể đủ dũng khí để chấm dứt.

Cậu biết không, nhìn 2 cậu chơi với nhau, trêu đùa trong khi tớ ngồi một mình một góc quả là tớ tủi thân lắm. Vì vậy tớ không biết mình có dám đối mặt với cậu nếu gặp nhau nữa không? Tớ nào hiểu gì về những vấn đề đó đâu...tớ không muốn mình trở thành người thừa...thật sự không muốn.

Tớ chỉ muốn nói rằng. Có lẽ những mối quan hệ không đuoc*. củng cố thì đều mục ruỗng, vậy nên liệu cậu còn muốn làm lại từ đầu vs một con bé rắc rối và xuẩn ngốc như tớ hay không?

Tớ buồn nhiều...

Tớ thật không muốn làm cậu buồn đâu. Tớ xin lỗi. Tớ vô dụng quá nhỉ?
http://...............(not have)

Tớ không muốn thế...thực sự là vậy...tớ đã rất buồn...liệu các cậu có tin tớ?
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Muốn Khóc ..............
» Kiếm tiền kiểu này hay và thiết thực nhỉ
» VietPon.com -Mạng giảm giá cao cấp của Nhật chính thức ra mắt
» KOOLdic 2010 – Từ điển tuyệt vời cho phép tạo từ điển từ dữ liệu Excel của bạn
» Tôi không tin